Fitilar fitilun hasken rana 10 mafi shahara a cikin 2020

1.Hasken Lantern Tea Hasken Kyandir, ZHONGXIN

Solar Tea Lights Flameless LED Holiday Decoration

Waɗannan madaidaitan kyandirori masu girman gaske na Zhongxin sun kafa kyakkyawan yanayi don bukukuwan hutu, bukukuwan aure, bukukuwa, da sauran ayyukan DIY.

Amazon kuma yana ba da garantin inganci na shekara 1 don wannan samfurin.Kuna iya maye gurbin ko mayar da samfurin kowane lokaci, kuma wanda za a mayar muku da kuɗin ku.Da fatan za a tuntuɓi mai siyarwa kai tsaye idan kowace matsala mai inganci ta taso.

Kowace kyandir na iya shiga cikin sauƙi cikin masu riƙe hasken shayi daban-daban, fitilun, teburin tsakiyar tebur, da jakunkuna masu haske.

Ba su da hayaki kuma mara wuta kuma suna yin kwafin tasirin kyandir na halitta, suna ba da sakamako mai kyalli tare da firikwensin amber LED.

An saka panel na hasken rana na 2 V 30 mA a cikin samfurin, wanda ke tarawa da adana makamashi a lokacin rana lokacin da aka ajiye shi a ƙarƙashin rana.Suna amfani da hasken rana da sauƙin amfani kuma suna haskakawa har zuwa awanni 5 akan cikakken caji.

Waɗannan fitulun fitilun shayi kuma suna da ƙimar hana ruwa IP44 kuma ana kiyaye su daga ruwan da ya fantsama daga kowane bangare.

Kuna iya amfani da su a cikin baranda, yadi, hanya, lambun ku, da kuma azaman kyauta ga ƙaunatattun ku.Hakanan ana iya yin ado da su a lokacin Halloween da Kirsimeti.

2.Kyandir Masu Amfani da Rana na Waje

Solar Candles Outdoor Flicker LED Lighting Decor

LAMPLUST yana ba da saiti na kyandir ɗin ginshiƙan narke-baki guda 3 daban-daban waɗanda ke amfani da fale-falen hasken rana don samar da farin farin LED haske.

Waɗannan ginshiƙai na yau da kullun suna kunna ta atomatik da maraice kuma suna tsayawa don 8+ hours.

Suna da diamita na inci 3 tare da bambancin tsayi na ƙanana (inci 4), matsakaici (inci 5) da girma (inci 6).

Suna da juriya da ruwa, tare da ƙimar IP34, don amfani da waje a duk yanayin yanayin da aka nuna akan teburin baranda, matakan baranda ko silin taga ba tare da damuwa da ruwan sama ba.Amma kar a nutsar da samfurin a cikin ruwa gaba ɗaya.

Waɗannan ginshiƙan gargajiya ba sa narke kuma ba su da wani kamshi mai ƙarfi.Suna fitar da haske mai launin fari mai dumi tare da zafin jiki na 2700 Kelvin.

Kowane kyandir na waje yana ƙunshe da kyalkyali guda ɗaya, farar dumi dumin LED don ingantaccen hasken haske da baturi mai caji na AA 1.2V/300mAh NI-MH tare da ɗorewan ƙarfin awoyi 8.

Amazon kuma yana ba da tallafi kyauta don wannan samfur.Idan samfurin ku baya aiki kamar yadda ake tsammanin su, zaku iya samun taimako don aiki ta hanyar kira ko saƙon mai siyarwa.Wannan fakitin 3 na Filastik Filastik Mai Karfin Rana yana da Garanti na Kwanaki 90.

Kuna iya amfani da su a cikin lambun lambun ku, tsakar gida, bukukuwan aure da kuma a matsayin kayan ado na tebur.

3.6 Pieces Solar Lantern Tea Lights Candles

solar candle

Yana da sauƙin amfani da sanya saman kyandir a ƙarƙashin rana, kunna maɓallin kyandir a ƙasa, zai yi caji ta atomatik.

Yana iya samar da tasirin kyalkyali na gaske kuma ana caje shi a cikin hasken rana kuma a yi amfani da shi da dare, ƙarancin carbon da muhalli.Gaba ɗaya babu buƙatar lantarki kuma babu wayoyi.Sun fi fitilun haske na al'ada girma, suna ba da kariya daga ruwan sama da ƙura.Kuna iya amfani da shi a waje ko cikin gida.

Kyandir ɗin karya na hasken rana yana da hasken rana, mara hayaki, mara wuta, iska, babu haɗarin wuta ko haɗari mai ƙonewa, lafiya ga iyalai da dabbobi ko yara.

【 Kunshin】: 6 x kyandir na hasken rana.5cm(Dia)*3.1cm(tsawo), Launi mai haske: Dumi Fari.

Idan kuna da wata matsala tuntuɓi Scorpio Star.Za su amsa muku da wuri-wuri kuma su yi iya ƙoƙarinmu don yi muku hidima.

4.Hasken Hasken Rana Led Candles

solar tea lights

Autbye yana kawo muku saitin kyandir ɗin wutar lantarki guda 9 masu hana ruwa wanda zai haifar da yanayi mai dumi, mara damuwa don kwanan mafarkin ku.

Kyandir ɗin suna da ƙirar jikin ruwa mai hana ruwa da sauyawa tare da Murfin Ruwa a ƙasa.Zai yi aiki da kyau a waje, ko ana ruwan sama ko rigar.

Magariba zuwa Asuba firikwensin yana kunna da kashe kyandir ta atomatik.Fitilar shayi a cikin yanayin duhu zai haskaka ta atomatik kuma zai fita ta atomatik a cikin yanayi mai haske.

Sanya saman kyandir a ƙarƙashin rana, kunna maɓallin kyandir a ƙasa, zai yi caji ta atomatik (dole ne a kunna wuta yayin caji)

Kunna kyandir ɗin hasken rana a ƙasan sa, sannan ku sanya fitilun shayi a cikin yanayi mai duhu kuma kyandir ɗin za su haskaka.

5. TAKE NI Solar Lantern

solar lantern

Samfurin yana da ƙima sosai kuma ya zo ƙarƙashin zaɓi na Amazon.Yana da farashi mai kyau kuma yana samuwa don jigilar kaya nan da nan.

Tomshine LED fitilar hasken rana kyandir zai saita kwantar da hankali a cikin lambun ku da tsakar gida.

Wannan lantern na hasken rana ya ƙunshi baturi mai caji 1 saboda baturi 1 ya isa ga masu amfani da hasken rana.Yana ba da damar yin aiki 8 hours bayan caja cikakke.

An yi shi da ƙarfe mai launin tagulla da gilashi mai kauri tare da ƙirar rhombus mai sauƙi.Kallon girkinsa na musamman zai kama idanunku nan take kuma ya sa ku fadi don shi.

Amazon kuma yana ba da tallafin samfur kyauta ga abokan cinikinsa, idan samfurin ku bai yi aiki yadda ya kamata ba, ko kuma kun fuskanci kowace matsala yayin kafawa.

Fitilar hasken rana na iya amfani da ita don waje, lambu, tebur, liyafa da ƙari.

6.Solar Rattan Lantern

Solar Rattan Candle Lantern Outdoor with White Color Cover

7. Fitilar Itacen Solar

Solar Wood Lantern Garden Party Table Decoration

8. Lantern Waya Mai Rana

KF130321

9. Fitilar Gilashin Solar

Hanging Solar Lantern with Tea Candle Lights

1o.Rataye Mai Rataya Hasken Tea Hasken RanaSolar Tea Candle Lights Outdoor Lighting Decor

Tarin mu na baya-bayan nan na fitattun fitilun rataye/tsayin tebur an ƙirƙira su don dacewa da salo iri-iri da dandanon abokin ciniki.

Waɗannan samfuran suna da ƙira na asali waɗanda aka gina tare da ingantattun kayan da aka yi nufin amfani da su duka, gami da ƙarfe, gilashi, waya, takarda, da masana'anta a cikin ginin su.

Hasken LED na hasken rana yana aiki da ruɗaɗɗen, ginanniyar fatunan hasken rana.Da zarar an caje, waɗannan fitilun za a iya nuna su a kowane wuri na ciki ko waje.

Don haka wannan ya kasancejerin mu na wasu kyandirori masu amfani da hasken rana mai hana ruwa ruwawanda zai biyo ku zuwa balaguron balaguron ku na gaba ko abincin dare na hasken wuta na LED-faux na soyayya.

Ba lallai ba ne a faɗi, waɗannan kyandir ɗin LED na hasken rana ba su da ruwa, aminci, kuma sun fi dacewa fiye da tsofaffi.

Ku yi bankwana da kyandir ɗin da ake ɗigowa na gargajiya, idan kuna da;kuma duba waɗannan abubuwan da ba su da wuta.

Editan labarin: Robert LiZHONG XIN


Lokacin aikawa: Afrilu-03-2020